กองพัฒนานักศึกษา มรภ. สงขลา จัดกิจกรรมเสริมทักษะนักศึกษา การทำเพจโฆษณา เมื่อวันที่ 24 มีนาคม 2564 ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ศูนย์คอมพิวเตอร์ มรภ.สงขลา หน่วยกิจกรรมนักศึกษา งานบริการและพัฒนานักศึกษา กองพัฒนานักศึกษา จัดโครงการเสริมสร้างศักยภาพนักศึกษาให้ทันสถานการณ์ปัจจุบัน กิจกรรม การทำเพจโฆษณา เพื่อให้นักศึกษาได้มีความรู้ความเข้าใจในการประชาสัมพันธ์และสามารถทำเพจโฆษณาได้อย่างถูกต้องเหมาะสม สามารถนำไปใช้ได้จริงในชีวิตประจำวันหรือเป็นความสามารถพิเศษของนักศึกษาในการเข้าสู่อาชีพเมื่อสำเร็จการศึกษาต่อไป
160 หมู่ 4 ถ.กาญจนวนิช ต.เขารูปช้าง อ.เมืองสงขลา จ.สงขลา
0-7426-0200-4 ต่อ 1159 0-7433-6970
สถิติการเข้าเยี่ยมชมเว็ปไซด์ปี 2564 = ครั้ง
สถิติการเข้าเยี่ยมชมเว็ปไซด์ปี 2563 = ครั้ง